Forum lop 12a4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum lop 12a4

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 12A4, PTTH Hùng Vương (1998-2001)

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNintendo Games

Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Ngu Yen
Hàn lâm Đại học sĩ
Hàn lâm Đại học sĩ
Ngu Yen

Nơi sống : Ho Chi Minh City
Nghề nghiệp : Content staff

Thuộc tính
Máu:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue1/1Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (1/1)
Mana:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue1/1Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (1/1)
Exp:

Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 7:37 pm

Vì khi anh nắm tay em, em không cảm thấy sự hời hợt, em cảm thấy chắc chắn, em cảm nhận được sức mạnh từ anh, thấy an tâm để dựa cả em vào cánh tay anh.

Vì khi anh đưa em về nhà, anh đứng lại, chờ em mở cửa và bước vào trong, anh mới quay đi.

Vì khi em gọi anh, anh đã đáp lại bằng cả sự dịu dàng nồng ấm.

Vì khi em nản lòng, anh không mất kiên nhẫn, và chờ em...

Vì khi em thiếu lòng tự tin, anh đã không im lặng, anh đã nói: " Không phải bất cứ cô gái nào cũng đáng yêu như em."

Vì mỗi tin nhắn anh viết, luôn luôn đầy đủ tất cả các ký tự, anh cũng không quên cả những dấu chấm, dấu phẩy. Rất nhỏ, nhưng mà không hiểu tại làm sao, em yêu lắm!

Vì khi anh làm việc, em sẽ ngồi nhìn anh từ phía sau, yêu thương và tự hào.

Vì trong một ngày, cảm xúc của một đứa con gái nhiều phức tạp như em sẽ biến đổi rất nhanh, đi từ nhiệt huyết, yêu thương, lo lắng, trống trải....Nhưng vẫn vững tâm, vì em biết, có anh vẫn ở đó, rất lớn, rất chắc chắn, hiểu tận cùng con người em, tin tưởng em.

Vì anh yêu em, yêu như là yêu thôi, không vì bất cứ một điều gì khác!

Có rất nhiều cái tựa tựa như tình yêu mà em đã gặp. Nhưng tất thảy chúng đều nhạt nhạt, chúng tới cuống cuồng rồi cũng vội vã ra đi...Chúng không sao làm cho em yên tâm và tin tưởng, chúng khiến em ngập ngừng một giây trước khi em mỉm cười.

Nhưng anh. Anh tự nhiên. Anh mạnh mẽ. Anh dịu dàng. Anh quan tâm. Anh lo lắng. Anh tin tưởng. Anh yêu thương. Anh không đòi hỏi. Anh cũng không quá nuông chiều. Anh nghiêm khắc dịu dàng. Anh ở trong tim em. Để em ao ước được anh ôm mãi trong lòng, ôm chặt bao nhiêu em cũng vẫn chưa thấy đủ. Và em thấy em thật tự nhiên - không ngập ngừng - mỉm cười rạng rỡ mỗi khi nhìn thấy anh, hoặc nghĩ về anh, trong ngày. Thế, sẽ chẳng cần đòi hỏi, anh nhỉ? Vì khi em tự nhiên, em sẽ tự biết Yêu anh theo cách thế nào.
Bằng tất cả trái tim, suy nghĩ và quan tâm của em. Tất thảy, đều hướng về anh! Anh yêu à!

Nếu bây giờ anh hỏi em: Em đang ước gì nào? Em sẽ trả lời ngay: Em ước một cái nắm tay!beloved
http://www.banletructuyen.com
chutchutchit
Ngự sử đại nhân
Ngự sử đại nhân
chutchutchit

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 11:00 pm

Good! để từ từ kiếm bài sáng tác tặng lại cho "em iu" nữa sẽ trộn bộ hihi hihahihung
HanhKhat
Ngự tiền tứ phẩm đới đao hộ vệ
Ngự tiền tứ phẩm đới đao hộ vệ
HanhKhat

Nơi sống : London
Nghề nghiệp : Post-Student

Thuộc tính
Máu:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue90/120Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (90/120)
Mana:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue70/100Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (70/100)
Exp:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue19/100Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (19/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 1:00 am

ai xóa bài tao rồi?
http://360.yahoo.com/haidang121mt
chutchutchit
Ngự sử đại nhân
Ngự sử đại nhân
chutchutchit

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 3:24 am

Thằng nào rảnh vậy đi xóa bài mày?!?
Chắc mày post bị lỗi mạng nên đếch lên haha
Doan Du
Khâm sai đại nhân
Khâm sai đại nhân
Doan Du

Nơi sống : Ho Chi Minh
Nghề nghiệp : Web developer

Thuộc tính
Máu:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue1000/1000Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (1000/1000)
Mana:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue1000/1000Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (1000/1000)
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 10:34 am

chutchutchit đã viết:
Good! để từ từ kiếm bài sáng tác tặng lại cho "em iu" nữa sẽ trộn bộ hihi hihahihung

Tao méc bạn trai mày nè kon
Ngu Yen
Hàn lâm Đại học sĩ
Hàn lâm Đại học sĩ
Ngu Yen

Nơi sống : Ho Chi Minh City
Nghề nghiệp : Content staff

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 1:05 am

Chài, công tình ngưỡng mộ bấy lâu nay beloved , thì ra Bão nhà ta ... là gay. Thất bại ghê! diesoon
Dao Co Tu
Thừa tướng
Thừa tướng
Dao Co Tu

Nghề nghiệp : Java dummy

Thuộc tính
Máu:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue170/200Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (170/200)
Mana:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue-40/50Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (-40/50)
Exp:
Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Left_bar_bleue29/100Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Empty_bar_bleue  (29/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 4:19 am

bây giờ hối hận cũng ko muộn mà em ohyeah thằng đó nhìn tướng nó đứng mà nhún nhún là anh nghi lắm gòi hố hố hố
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu   Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu Icon_minitime

Anh có biết vì sao em yêu anh? - Tặng anh iu
Trang 1 trong tổng số 1 trang