Forum lop 12a4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum lop 12a4

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 12A4, PTTH Hùng Vương (1998-2001)

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNintendo Games

3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
quanglong
Thái sư
Thái sư
quanglong

Nơi sống : HCM city
Nghề nghiệp : Civil Engineer

Thuộc tính
Máu:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue10/803 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (10/80)
Mana:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue110/2003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (110/200)
Exp:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue17/1003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (17/100)

3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty
Bài gửiTiêu đề: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 7:41 pm

3 “chiêu” giúp con gái tự bảo vệ mình ( Các bạn gái vào đây tham khảo)

--------------------------------------------------------------------------------

Để tự bảo vệ mình khỏi sự “ xâm hại”, có một vài “chiêu” sau, con gái thử tham khảo nhé.

Lắm khi con gái ấm ức, tủi thân đến phát khóc khi phải nghe những lời bình…loạn hoặc thái độ (cố tình) không đứng đắn của một số thành phần “bất hảo”. Để tự bảo vệ mình khỏi sự “ xâm hại”, có một vài “chiêu” sau, con gái thử tham khảo nhé.

- Học võ

Có chút võ “ lận lưng”, con gái sẽ yên tâm hơn khi đi một mình, không cần phải “ vệ sĩ” hộ tống kè kè bên cạnh. Gặp những đối tượng cố tình…xàm xỡ, con gái không phải khóc hết nước mắt hoặc khản cổ kêu cứu mà sẽ “tả xung hữu đột” dạy cho kẻ xấu kia một trận vì dám “trêu hoa ghẹo nguyệt”. Ai bảo con gái học võ sẽ mất đi nữ tính nào? Chị Thuý Hiền (vận động viên wushu một thời lừng lẫy, đạt rất nhiều huy chương vàng quốc tế) võ nghệ đầy mình nhưng vẫn rất dịu dàng, nữ tính đấy thôi.

- Không ăn mặc hớ hênh

Ra đường gặp phải những đối tượng…thả dê lung tung, nhìn chằm chằm vào mình như nhìn…sinh vật lạ thì con gái cũng cần phải xem lại cách ăn mặc của mình nhé. Mặc những trang phục thiếu vải theo mốt…con nhà nghèo, cố tình…khiêu khích thì cấm làm sao được những ý nghĩ đen tối và hành vi không đứng đắn của kẻ khác đối với mình. Khi ăn mặc đứng đắn, đoan trang thì chắc chắn con gái sẽ không bị những ánh mắt soi mói nhìn như muốn…ăn tươi, nuốt sống đâu.

- Nói không với cách sống đua đòi, buông thả

Thật sai lầm khi con gái muốn thể hiện “tự do nữ quyền” trong các cuộc “quậy” tới bến ở các vũ trường, cổ vũ đua xe, “dạt vòm”… Lối sống buông thả, đua đòi, thích chứng tỏ mình sành điệu cho bằng chị bằng em sẽ dẫn tới những hậu quả khó lường và có khi hối hận thì đã quá muộn.

Con gái thời nay cá tính, bản lĩnh hơn xưa rất nhiều nhưng muôn đời con gái vẫn là những người “chân yếu tay mềm” nên phải biết cách tự bảo vệ mình để luôn sống vui, sống khoẻ và sống…an toàn.

Vài “chiêu” nho nhỏ trên chưa phải là tất cả và vẫn còn thiếu sót rất nhiều. Con gái hãy tiếp tục bổ sung làm cho “cẩm nang tự bảo vệ” của chúng mình ngày càng phong phú và hữu ích nhé.
Dao Co Tu
Thừa tướng
Thừa tướng
Dao Co Tu

Nghề nghiệp : Java dummy

Thuộc tính
Máu:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue170/2003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (170/200)
Mana:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue-40/503 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (-40/50)
Exp:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue29/1003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (29/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 11:31 pm

mày cho Bà già đọc cái này chưa đó pa, kết quả chưa được nghiệm thu mà đã bàn giao thì ăn đòn à nghen
quanglong
Thái sư
Thái sư
quanglong

Thuộc tính
Máu:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue10/803 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (10/80)
Mana:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue110/2003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (110/200)
Exp:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue17/1003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (17/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 4:07 am

Tất nhiên là rùi. Cái này giúp cho chị em đối phó với những thằng sở khanh như mày
HanhKhat
Ngự tiền tứ phẩm đới đao hộ vệ
Ngự tiền tứ phẩm đới đao hộ vệ
HanhKhat

Nơi sống : London
Nghề nghiệp : Post-Student

Thuộc tính
Máu:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue90/1203 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (90/120)
Mana:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue70/1003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (70/100)
Exp:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue19/1003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (19/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 10:26 am

Hôm nay tao move dùm mày, qua ngày mai thì tao sẽ xóa hết những bài post ko đúng room!
http://360.yahoo.com/haidang121mt
Dao Co Tu
Thừa tướng
Thừa tướng
Dao Co Tu

Thuộc tính
Máu:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue170/2003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (170/200)
Mana:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue-40/503 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (-40/50)
Exp:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue29/1003 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (29/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 11:39 pm

đúng, chí lý, nên như thế cho nó chừa cái tội post tùm lum, quăng bom um sùm
quanglong
Thái sư
Thái sư
quanglong

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 9:27 am

Uhm cám ơn mày nhe Đăng. Còn thèng spam nhảm nhí kia, tin tao thiến mày không ku
chutchutchit
Ngự sử đại nhân
Ngự sử đại nhân
chutchutchit

Thuộc tính
Máu:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue1/13 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (1/1)
Mana:
3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Left_bar_bleue1/13 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Empty_bar_bleue  (1/1)
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeTue Feb 26, 2008 2:31 am

haha, vậy mà cũng được nữa hả? số mày xui rồi con, Tết hen nhưng trong này nó hè nhau đập mày chèm bẹp rồi. Sắp tàn đời hehe
Dao Co Tu
Thừa tướng
Thừa tướng
Dao Co Tu

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeTue Feb 26, 2008 10:56 pm

thằng này láo, mày tin tao luộc hết đồ mày hông thằng kia angry ăn theo hả
quanglong
Thái sư
Thái sư
quanglong

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeSat Mar 01, 2008 2:28 am

Thằng này chỉ đc cái giỏi hù dọa người ta. MÀ hù riết chả ai thèm sợ hehehe big grin
Dao Co Tu
Thừa tướng
Thừa tướng
Dao Co Tu

Thuộc tính
Máu:
Mana:
Exp:

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitimeWed Mar 05, 2008 8:45 pm

tao sẽ ko đánh mày đâu Lông ơi, tao sẽ oánh con vợ mày kìa 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình 257221 rùi sau đó vợ mày thiến hay thái hay luộc mày thì đợi đấy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình   3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình Icon_minitime

3 " chiêu" giúp con gái tự bảo vệ mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thủ tướng phê bình việc phát sóng "Chia tay
» Nhật ký tiểu thư Vương Ngữ Yên
» Kỷ niệm 1 năm chiến thắng phát xít Nhật đây - nhà Tomita
» Đang tìm phim-"7 nốt nhạc thiên thần"
» Cần nhạc phim "nàng dâu câm"!